GrandChase ThaiClub
Popup นี้จะหายไป เพียงแค่คุณสมัคร และล็อคอิน สมัครวันนี้ ฟรี!!

Join the forum, it's quick and easy

Popup นี้จะหายไป เพียงแค่คุณสมัคร และล็อคอิน สมัครวันนี้ ฟรี!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[โปรดอ่าน] สิทธิพิเศษสำหรับกิลTalkนะครับ

Go down

[โปรดอ่าน] สิทธิพิเศษสำหรับกิลTalkนะครับ Empty [โปรดอ่าน] สิทธิพิเศษสำหรับกิลTalkนะครับ

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Mar 09, 2011 2:00 pm

สำหรับในหมวดนี้ บอร์ดเราจะอณุญาติให้หัวหน้าแต่ระกิล ทำการติดต่อเพื่อขอสร้างForum กิลส่วนตัวได้
โดยจุดพิเศษจะมีดังนี้
1.สามารถจัดการเป็นฟอรั่มเฉพาะกิลได้
2.สามารถสร้างห้องประชุมลับหรือห้องลับประจำกิลได้หากต้องการ
3. สามารถยื่นเรื่องขอทำยศ ให้แก่สมาชิคกิลในบอร์ดนะใช้เป็นการส่วนตัวได้
โดยมีเงื่อนใขอยู่
-1แจ้งชื่อกิล-หัวหน้ากิลและวิธีติดต่อเบื้องต้นได้จะดีมาก
-2ส่งรูปภาพประจำฟอรั่ม ตรากิล กรรมการกิลที่PM Nekosea
-3 ในกรณีต้องการยศกิล ขอให้ทำภาพและส่งมาให้Nekoseaได้ทันที พร้อมรายระเอียดของยศ หรือผู้ถือครองครับ
-4เงื่อนใขพิเศษ จะบอกหลังจากยื่นเรื่องมาครับ(จะไม่เหมือนกันทุกกิล)

Admin
Admin

https://grandchasethai.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน