GrandChase ThaiClub
Popup นี้จะหายไป เพียงแค่คุณสมัคร และล็อคอิน สมัครวันนี้ ฟรี!!

Join the forum, it's quick and easy

Popup นี้จะหายไป เพียงแค่คุณสมัคร และล็อคอิน สมัครวันนี้ ฟรี!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[ประกาศสำคัญ] กฏ กติกา และสิทธิพิเศษถายในเว็บบอร์ด

Go down

[ประกาศสำคัญ] กฏ กติกา และสิทธิพิเศษถายในเว็บบอร์ด Empty [ประกาศสำคัญ] กฏ กติกา และสิทธิพิเศษถายในเว็บบอร์ด

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Mar 09, 2011 2:13 pm

1. สำหรับคำหยาบ อย่าให้มากนะครับ หากมากเดี่ยวจะแอบeditนะครับ
2.เวลาใส่รูปภาพใหญ่ๆกรุณาใส่โค๊ตSpoilerด้วยนะครับ สงสารคนเน็ตเต่ามั่ง
3.ต้องการคนทำHtml page ติดต่อได้ที่Nekosea ครับ
4.ห้ามลงรูปหรือเนื้อหาที่ขัดต่อศีลธรรม สถาบันพระมหากษัตริย์ ครั้งแรกเราจะตักเตื่อน ถ้ายังทำอีกก็แบนตามนี้ 7วัน,10วัน,30วัน และถาวร
5.Avatarห้ามใหญ่มาก ถ้าใหญ่ทางเราจะเอาออกแล้วทำการตักเตือน ถ้ายังทำอีกก็แบนตามลำดับดังนี้ 1วัน,3วัน,7วัน,10วัน,30วัน และถาวร
6.Signatureห้ามใหญ่เกิน500*200 ถ้าใหญ่ทางเราจะเอาออกและทำการตักเตือน ถ้ายังทำอีกก็แบนตามลำดับดังนี้ 1วัน,3วัน,7วัน,10วัน,30วัน และถาวร
7.ถ้าเกิดการดราม่าขึ้นเราจะทำChatboxส่งให้
สิทธิพิเศษ
1.นอกจากยศทั่วไปแล้ว ผู้เล่นสามารถยื่นเรื่องขอทำยศส่วนตัว(หรือที่ใช้แสดงตัวตนในโลกGCหรือบอร์ดแห่งนี้)
แต่ต้องแจ้งเหตุผลที่ทำให้รับเรื่องนะครับ
2.สามารถยื่นเรื่องการควบคุมฟอรั่มได้ เช่นGame guide หากเป็นคนที่ลงเทคนิคบ่อยๆจะขอยื่นmodได้ไม่มีปัญหาครับ
3. สิทธิพิเศษเฉพาะคนมีกิล รายระเอียดที่นี้เลยครับ!!!

อื่นๆ ตามมาเร็วๆนี้ครับ

Admin
Admin

https://grandchasethai.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน